Ống lithium sạc lại 12v 120ah pin lithium ion với bảo vệ sạc quá mức
Chi tiết sản phẩm
Place of Origin: CHINA
Hàng hiệu: Link-W
Model Number: Li-ion Battery-9
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Minimum Order Quantity: 100PCS
Giá bán: USD0.08-0.1/WH
Packaging Details: Packing and palletizing
Delivery Time: 10-25 work days
Payment Terms: T/T,30%perpayment and 73% final payment
Supply Ability: 150-300PCS per work day
Làm nổi bật:
12V 120ah Lithium Ion pin
pin lithium chì sạc lại
pin lithium với bảo vệ sạc quá mức
Electrode Material:
Lead And Lithiu
Self-Discharge Rate:
Less Than 3% Per Month
Size:
50mm X 30mm X 10mm
Battery Type:
Rechargeable
Cycle Life:
500 Cycles
AH:
12V60AH,12V80AH,12V100AH,12V120AH,12V150AH,12V200AH,12V250AH
Electrode Material:
Lead And Lithiu
Self-Discharge Rate:
Less Than 3% Per Month
Size:
50mm X 30mm X 10mm
Battery Type:
Rechargeable
Cycle Life:
500 Cycles
AH:
Pin Lithium có thể sạc lại 12V 120Ah Pin Lithium Ion với Bảo vệ quá tải
Thông số kỹ thuật sản phẩm
Thuộc tính Giá trị
Vật liệu điện cực Chì và Lithium
Tỷ lệ tự xả Ít hơn 3% mỗi tháng
Kích thước 50mm × 30mm × 10mm
Loại pin Có thể sạc lại
Vòng đời 500 chu kỳ
Xếp hạng AH khả dụng 12V60AH, 12V80AH, 12V100AH, 12V120AH, 12V150AH, 12V200AH, 12V250AH
Mô tả sản phẩm
  • Vật liệu điện cực Chì/Lithium chất lượng cao
  • Phạm vi nhiệt độ hoạt động: -20°C đến 60°C
  • Các tính năng an toàn bao gồm bảo vệ quá tải, quá xả và đoản mạch
  • Thân thiện với môi trường, không có kim loại nặng độc hại
  • Mật độ năng lượng cao với tuổi thọ chu kỳ dài
Ứng dụng
  • Thiết bị điện tử di động (điện thoại thông minh, máy tính bảng, máy tính xách tay)
  • Xe điện
  • Hệ thống điện dự phòng
  • Lưu trữ năng lượng mặt trời
  • Hệ thống lưu trữ năng lượng
Ống lithium sạc lại 12v 120ah pin lithium ion với bảo vệ sạc quá mức 0
Dịch vụ hỗ trợ
  • Tư vấn lựa chọn sản phẩm
  • Đào tạo lắp đặt, vận hành và bảo trì
  • Chẩn đoán lỗi và dịch vụ sửa chữa
  • Đề xuất nâng cấp
  • Thiết kế và sản xuất theo yêu cầu
  • Hỗ trợ bảo hành
  • Hỗ trợ tuân thủ môi trường và an toàn
Câu hỏi thường gặp
Thương hiệu:
Link-W
Mô hình:
Pin Li-ion-9
Xuất xứ:
Trung Quốc
Số lượng đặt hàng tối thiểu:
100PCS
Giá:
Đóng gói:
Đóng gói/pallet
Thời gian giao hàng:
10-25 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán:
T/T, trả trước 30% và thanh toán cuối cùng 70%